Games | ฟรีเกมส์ PC
~::Welcome::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
~::Welcome::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Game

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
admin
Owner
Owner
admin

โพสต์แล้ว : 9
ประสบการณ์ : 25
Level : 3
เข้าร่วม : 19/01/2010
อาชีพ : พัตฒนาบอร์ด GZN.
ชื่อเล่น : ROME

รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!   รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 8:07 am

และแล้ว เราก็ได้เปิดรับสมัคร Moderator ขึ้นมาแล้วครับ ใครสนใจ อ่านลายละเอียดด้านล่างนี้เลยครับ

คุณสมบัตรที่คุณต้องมี :
1.คอมที่บ้าน
2.ความเร็วอินเตอร์เน็ตต้อง 1เมก ขึ้นไป
3.ควรใช้เว็บบอร์ดนี้เป็น
4.ต้องมีใจรักในการดูแลเว็บบอร์ดนี้
5.ต้องลงเกมส์กันเยอะๆ

สมัครกรอกตามแบบฟร์อมเลยจ้า~
อ้างอิงจาก :
1.ชื่อเล่น :
2.จะคุมห้องไหน(1คนเลือกได้ 1ห้อง) :
3.อายุ(ผู้สมัครต้องอายุ 12ขึ้นไป) :
4.เพราะอะไรถึงอยากมาเป็นทีมงาน :
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://gamezone.n-stars.org
wanted
Moderators
Moderators

โพสต์แล้ว : 8
ประสบการณ์ : 12
Level : 0
เข้าร่วม : 05/02/2010
อาชีพ : คน
ชื่อเล่น : โท

รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!   รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 8:48 am

ชื่ิอเล่น เฟิม
ห้องเกม Shooting fps tps
อายุ 13
เพราะอะไรไม่รู้
wanted
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!   รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 8:49 am

ไม่เป็นดีกว่า
admin
Owner
Owner
admin

โพสต์แล้ว : 9
ประสบการณ์ : 25
Level : 3
เข้าร่วม : 19/01/2010
อาชีพ : พัตฒนาบอร์ด GZN.
ชื่อเล่น : ROME

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!   รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 12:54 pm

กรรม สรุป แล้วจะเป็นไหม เนี่ย
http://gamezone.n-stars.org
wanted
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!   รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 4:28 pm

แล้วแต่เปงก็ได้ไม่เปงก็ได้ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Evil or Very Mad Evil or Very Mad Twisted Evil Twisted Evil What a Face What a Face
moskaboto
Member
Member
moskaboto

โพสต์แล้ว : 11
ประสบการณ์ : 34
Level : 5
เข้าร่วม : 02/03/2010
อาชีพ : นักศึกษา
ชื่อเล่น : มอส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!   รับสมัคร Moderators จำนวนมาก! I_icon_minitimeTue Mar 02, 2010 6:27 pm

??????????:
1.???????? :
2.????????????(1?????????? 1????) :
3.????(???????????????? 12??????) :
4.???????????????????????????? :
????????? ???

??????? Shooting fps tps ????????????? ?????? Racing ??? 18+

???? 17

????? ???????????????????????????????????????

[You must be registered and logged in to see this link.] ?????????????????????????????????????? - -

รับสมัคร Moderators จำนวนมาก!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1