Games | ฟรีเกมส์ PC
~::Welcome::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
~::Welcome::~

สวัสดีทุกท่านนะครับผม เข้ามาแล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วยนะครับ
โดยคลิกที่ ปุ่มด้านล่างข้อความนี้นะครับผม ^^
และถ้าไม่ สมัคร ก็จะไม่เห็น รูปภาพ,ลิ้งค์ บนเว็บบอร์ดแห่งนี้นะครับ
ยังไงก็ช่วยสมัครกันหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับอิอิ

**ในกรณีที่ไม่เห็นข้อความในกระทู้ ให้สมัคร แล้ว กด Postreply หรือตอบกระทู้นั่นเองแล้วข้อความก็จะแสดง ครับผม**
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Game

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
admin
Owner
Owner
admin

โพสต์แล้ว : 9
ประสบการณ์ : 25
Level : 3
เข้าร่วม : 19/01/2010
อาชีพ : พัตฒนาบอร์ด GZN.
ชื่อเล่น : ROME

วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้   วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ I_icon_minitimeFri Jan 29, 2010 10:30 pm

โหลดเกมส์ในเว็บนี้ต้องทำยังไงมาดูกันครับ

วันนี้ ผมก็จะมาบอกวิธีการโหลดให้ดูนะครับ มาเริ่มกันเลยดีกว่า

1.ต้องเป็นสมาชิก ของเว็บเราก่อนนะครับ สมัครสมาชิก [You must be registered and logged in to see this link.]

ถ้าไม่สมัครสมาชิก จะไม่สามารถโหลดได้นะครับ

2.
[You must be registered and logged in to see this link.]

หาห้องที่อยากจะโหลดเลยนะครับ มันจะแบ่งเป็นหมวดๆของประเภทเกมนะครับ

3.
[You must be registered and logged in to see this link.]

มองหาชื่อเกมที่อยากได้เลยนะครับ บางเกมที่ยังไม่รู้จัก ก็สามารถเข้าไปดูก่อนได้นะ

4.

ถ้ามองหาแล้วมีตัวหนังสือประมาณนี้ หรือ ไม่มีลิงค์ให้ดาวน์โหลด ก็เตรียมตัวเลยนะครับ

5.[You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this image.]

ลงมาแถวๆ ข้างล่างเลยนะครับ เห็นที่ทำเครื่องหมายสี่เหลี่ยมเหลือง ล้อมรอบไว้มั้ยครับ

โพสข้อความลงไปเลยครับ แต่ต้องโพพสข้อความที่ถูกกฏนะครับ

จากนั้นกด Send ก็เป็นอันเสร็จพิธี ( แล้วมันจะเปลี่ยนหน้า แล้วก็กลับมาเองครับ)

6.

เมื่อโพสข้อความแล้วส่งไปเรียบร้อยแล้ว ควาวนี้ ลองกลับมาดูที่หน้าแรกเหมือนเดิม

จะเห็นลิงค์ดาวน์โหลดปรากฏขึ้นมาอย่างน่ามหัศจรรย์

คราวนี้ทุกท่านก็โหลดเกมได้ตามสบายเลยนะครับ [You must be registered and logged in to see this image.]
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://gamezone.n-stars.org
arun2528
Member
Member

โพสต์แล้ว : 6
ประสบการณ์ : 7
Level : 1
เข้าร่วม : 05/06/2010
อาชีพ : พนักงาน
ชื่อเล่น : โอ๊ย

วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้   วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 9:10 am

อ่อ เยี่ยมครับขอบคุณนะ [You must be registered and logged in to see this image.]
bewzamp
Member
Member

โพสต์แล้ว : 3
ประสบการณ์ : 3
Level : 0
เข้าร่วม : 09/07/2011
อาชีพ : รับจ้าง
ชื่อเล่น : กบ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้   วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ I_icon_minitimeSat Jul 09, 2011 7:35 pm

ขอบคุนมากครับ
band25
Member
Member

โพสต์แล้ว : 5
ประสบการณ์ : 5
เข้าร่วม : 19/09/2011
อาชีพ : ช่าง
ชื่อเล่น : band25

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้   วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 5:07 pm

ขอบคุณครับถ้าโหลดได้จริง
tungs
Member
Member

โพสต์แล้ว : 15
ประสบการณ์ : 15
เข้าร่วม : 04/08/2011
ชื่อเล่น : ตั๋ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้   วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ I_icon_minitimeSat Oct 15, 2011 1:30 pm

ยินดีรับใช้
tungs
Member
Member

โพสต์แล้ว : 15
ประสบการณ์ : 15
เข้าร่วม : 04/08/2011
ชื่อเล่น : ตั๋ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้   วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้ I_icon_minitimeSat Oct 15, 2011 1:30 pm

ยินพีพบเกมส์

วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1